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FOMU YA MAOMBI YA KUMILIKI  HISA ZA SOKOINE AGRIENTERPRISES PLC
ZITAKAPOORODHESHWA KWENYE SOKO LA HISA, DSE

Karibu kwenye fursa ya kipekee ya kuwa sehemu ya ukuaji wa kilimo endelevu kupitia

uwekezaji katika Sokoine Agrienterprises Plc, kampuni iliyoanzishwa na vijana kutoka

Chuo Kikuu cha Kilimo cha Sokoine (SUA) na kusajiliwa kama kampuni ya umma

inayozuia hisa mnamo Novemba 19, 2022

365 Old Dar Road, Kilakala,
P.O.Box 3033,Morogoro

 sokoineagrienterprises@gmail.com 

+255759507769

TAASISI/KAMPUNI/VIKUNDI 

c. Ubunifu wa teknolojia za kisasa za kilimo kama mifumo ya kiotomatiki ya umwagiliaji na roboti za
kunyunyizia dawa kupitia AgroAI, kampuni yetu tanzu inayojihusisha na teknolojia za kilimo.

Kupitia shughuli hizi, tunalenga kuleta mapinduzi katika sekta ya kilimo kwa kutumia mbinu bora, teknolojia
ya kisasa, na ushirikiano wa kimkakati. Kwa kununua hisa, taasisi au kikundi chako kinapata fursa ya kuwa
sehemu ya maendeleo haya makubwa na kufaidika na ukuaji wa kampuni. Tafadhali soma kwa uangalifu
vigezo na masharti yaliyoelezwa hapa chini na jaza fomu hii kwa ukamilifu

VIGEZO NA MASHARTI

Hisa Zilizopo: Hisa zinapatikana kwa taasisi na vikundi kwa kiwango cha chini cha hisa 5000 kwa bei ya
TZS 500 kwa kila hisa.

1.

Malipo: Malipo yote yanapaswa kufanyika kupitia akaunti rasmi ya kampuni, na ushahidi wa malipo
kuwasilishwa pamoja na fomu hii.

2.

Umiliki wa Hisa: Hisa zinanunuliwa kwa mujibu wa sheria za Tanzania, na wamiliki wa hisa watapokea
vyeti vya umiliki mara baada ya kukamilisha mchakato wa malipo.

3.

Masharti ya Malipo:4.
Malipo kamili yanapaswa kufanyika ndani ya siku 14 baada ya kujaza na kuwasilisha fomu.

Mgawanyo wa Faida: Mgawanyo wa faida utatekelezwa kwa mujibu wa sera ya gawio ya kampuni
iliyopo wakati huo.

5.

Sera za Marejesho: Fedha zilizolipwa hazitarejeshwa mara baada ya kuthibitishwa kwa ununuzi wa hisa.6.
Nyaraka Muhimu: Vikundi au taasisi zinapaswa kuambatanisha nakala za hati ya usajili, taarifa ya
akaunti ya benki, na nakala za kitambulisho cha viongozi husika.

7.

Kampuni yetu inajihusisha na:

a. Uzalishaji wa mazao ya thamani kubwa kama pilipili hoho za rangi, tikiti maji, nyanya, vitunguu, na mboga
za majani.

b. Usambazaji wa mazao safi kwa masoko ya ndani na kikanda kupitia kampuni tanzu ya Vegfasta Fresh
Foods.



Namba ya Akaunti ya Hisa (CDSR): ........................................................

Tarehe ya malipo: ...............................................................
Sahihi: ...............................................................

Jina la Afisa aliyepokea Fomu................................................................

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Simu: ...............................................................................

Cheo: ................................................................................

Jina: ..............................................................

VIONGOZI/WAKURUGENZI WA TAASISI

Accounti ya Malipo: 25310019753 NMB 
SOKOINE AGRIENTERPRISES PUBLIC LIMITED COMPANY 

Njia ya Malipo.

a.Pesa  taslim b. Hundi

Taarifa za Hisa

Idadi ya Hisa zinazonunuliwa............................................ Thamani ya Hisa......................................................................

 TAARIFA ZA TAASISI AU KIKUNDI
Jina la Taasisi/Kikundi: _________________________________1.

   2. Tarehe ya Usajili: ____________________________________
   3. Namba ya Usajili: ____________________________________
   4. Aina ya Taasisi/Kikundi (Chagua moja):

 Taasisi ya Kiserikali
 Kikundi cha Kijamii
 Shirika la Kibiashara

 5.Anwani ya Makazi: ___________________________________
  Simu ya Mawasiliano: ________________________________
  Barua Pepe: _______________________________________

UTHIBITISHO

Kwa kujaza na kusaini fomu hii, taasisi au kikundi kinaelewa na kukubaliana na
masharti yote yaliyoainishwa hapo juu

Jina:..............................................................................................Sahihi:............................

Tarehe:.........................................................

Jina: ............................................................................

Cheo: ................................................................................

Simu: ...............................................................................


