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FOMU YA MAOMBI YA KUMILIKI  HISA ZA SOKOINE AGRIENTERPRISES PLC
ZITAKAPOORODHESHWA KWENYE SOKO LA HISA LA DAR ES SALAAM, (DAR ES
SALAAM STOCK EXCHANGE)

Karibu kwenye fursa ya kipekee ya kuwa sehemu ya ukuaji wa kilimo endelevu kupitia

uwekezaji katika Sokoine Agrienterprises Plc, kampuni iliyoanzishwa na vijana kutoka

Chuo Kikuu cha Kilimo cha Sokoine (SUA) na kusajiliwa kama kampuni ya umma

mnamo Novemba 19, 2022

365 Old Dar Road, Kilakala,
P.O.Box 3033,Morogoro

 sokoineagrienterprises@gmail.com 

+255759507769

FOMU YA MTU BINAFSI 

c. Ubunifu wa teknolojia za kisasa za kilimo kama mifumo ya kiotomatiki ya umwagiliaji
na roboti za kunyunyizia dawa kupitia AgroAI, kampuni yetu tanzu inayojihusisha na
teknolojia za kilimo.
Kupitia shughuli hizi, tunalenga kuleta mapinduzi katika sekta ya kilimo kwa kutumia mbinu
bora, teknolojia ya kisasa, na ushirikiano wa kimkakati. Kwa kununua hisa, taasisi au kikundi
chako kinapata fursa ya kuwa sehemu ya maendeleo haya makubwa na kufaidika na ukuaji wa
kampuni. Tafadhali soma kwa uangalifu vigezo na masharti yaliyoelezwa hapa chini na jaza
fomu hii kwa ukamilifu

VIGEZO NA MASHARTI

Hisa Zilizopo: Hisa zinapatikana kwa watu binafsi kwa kiwango cha chini cha hisa 100 kwa bei
ya TZS 500 kwa kila hisa.

1.

Malipo: Malipo yote yanapaswa kufanyika kupitia akaunti rasmi ya kampuni, na ushahidi wa
malipo kuwasilishwa pamoja na fomu hii.

2.

Umiliki wa Hisa: Hisa zinanunuliwa kwa mujibu wa sheria za Tanzania, na wamiliki wa hisa
watapokea vyeti vya umiliki mara baada ya kukamilisha mchakato wa malipo.

3.

Masharti ya Malipo:4.
Malipo kamili yanapaswa kufanyika ndani ya siku 14 baada ya kujaza na kuwasilisha fomu.

Mgawanyo wa Faida: Mgawanyo wa faida utatekelezwa kwa mujibu wa sera ya gawio ya
kampuni iliyopo wakati huo.

5.

Kampuni yetu inajihusisha na:

a. Uzalishaji wa mazao ya thamani kubwa kama pilipili hoho za rangi, tikiti maji, nyanya, vitunguu,
na mboga za majani.

b. Usambazaji wa mazao safi kwa masoko ya ndani na kikanda kupitia kampuni tanzu ya
Vegfasta Fresh Foods.



Namba ya Akaunti ya Hisa (CDSR): ........................................................

Tarehe ya malipo: ...............................................................
Sahihi: ...............................................................

Jina la Afisa aliyepokea Fomu................................................................

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Simu: ...............................................................................

Cheo: ................................................................................

Jina: ..............................................................

TAARIFA ZA WARITHI / NDUGU WA KARIBU WA MWANAHISA

Accounti ya Malipo: 25310019753 NMB 
SOKOINE AGRIENTERPRISES PUBLIC LIMITED

COMPANY 

Njia ya Malipo.

a.Pesa  taslim b. Hundi

Taarifa za Hisa

Idadi ya Hisa zinazonunuliwa............................................

Thamani ya Hisa......................................................................

 TAARIFA ZA MWANAHISA
Jina kamili _________________________________1.

   2. Namba ya Kitambulisho cha Taifa: ____________________________________
   3. Jinsia: ____________________________________
   4. 
   Anwani ya Makazi: ___________________________________
  Simu ya Mawasiliano: ________________________________
  Barua Pepe: _______________________________________

UTHIBITISHO

Kwa kujaza na kusaini fomu hii, nathibitisha taarifa hapo juu ni za kweli na nipo tayari
kushiriki kikamilifu kwa maendeleo ya Kampuni ya Sokoine Agrienterprises Plc kulingana
na umiliki wangu. 

Jina:..............................................................................................Sahihi:............................

Tarehe:.........................................................

Jina: ............................................................................

Cheo: ................................................................................

Simu: ...............................................................................


